Hình ảnh Thủ tướng kiểm tra công tác phòng, chống dịch ở Bình Dương
Sáng 27/8, Thủ tướng Phạm Minh Chính, Trưởng Ban Chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19, cùng đoàn công tác của Chính phủ đến tỉnh Bình Dương kiểm tra, chỉ đạo công tác chống dịch.
![Thủ tướng Phạm Minh Chính thăm hỏi, động viện đội ngũ bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/3de52a474b05a25bfb14.jpg)
Thủ tướng Phạm Minh Chính thăm hỏi, động viện đội ngũ bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)
![Thủ tướng Phạm Minh Chính kiểm tra cơ sở vật chất tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/af2fb68dd7cf3e9167de.jpg)
Thủ tướng Phạm Minh Chính kiểm tra cơ sở vật chất tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)
![Thủ tướng Phạm Minh Chính tặng quà đội ngũ bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/24583cfa5db8b4e6eda9.jpg)
Thủ tướng Phạm Minh Chính tặng quà đội ngũ bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực ở Bệnh viện quốc tế Becamex tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)
![Hinh ảnh Thủ tướng Phạm Minh Chính thăm hỏi và tặng quà các bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực Becamex tỉnh Bình Dương.( Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/9c838721e6630f3d5672.jpg)
Hinh ảnh Thủ tướng Phạm Minh Chính thăm hỏi và tặng quà các bác sỹ đang tham gia điều trị bệnh nhân COVID-19 tại bệnh viện dã chiến Hồi sức tích cực Becamex tỉnh Bình Dương.( Ảnh: TTXVN)
![Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 kiểm tra gói an sinh cấp cho người dân trên địa bàn thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN phát)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/a8514dc72c85c5db9c94.jpg)
Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 kiểm tra gói an sinh cấp cho người dân trên địa bàn thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN phát)
![Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính đi thị sát kiểm tra công tác chống dịch tại 'vùng đỏ' thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/7dc49952f810114e4801.jpg)
Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính đi thị sát kiểm tra công tác chống dịch tại 'vùng đỏ' thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)
![Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 phát biểu tại buổi làm việc với lãnh đạo tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/0bfced6a8c2865763c39.jpg)
Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 phát biểu tại buổi làm việc với lãnh đạo tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)
![Quang cảnh buổi làm việc giữa Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 với lãnh đạo tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_08_27_293_40019587/a3024a942bd6c2889bc7.jpg)
Quang cảnh buổi làm việc giữa Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Trưởng Ban chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 với lãnh đạo tỉnh Bình Dương. (Ảnh: TTXVN)