Diễn báo cáo Chương trình văn nghệ mừng Đảng, mừng Xuân Canh Tý 2020
Tối 8-1, Trung tâm Văn hóa nghệ thuật An Giang tổ chức diễn báo cáo Chương trình văn nghệ mừng Đảng, mừng Xuân Canh Tý 2020.
![](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_01_08_406_33591677/49750685d3c53a9b63d4.jpg)
![](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_01_08_406_33591677/972cc0dc159cfcc2a58d.jpg)
![](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_01_08_406_33591677/1bc2403295727c2c2563.jpg)
Chương trình được tổ chức biểu diễn từ nay đến ngày 3-2, tại các huyện, thị xã, thành phố trong tỉnh, Trại giam Định Thành và giao lưu cùng tỉnh Bà Rịa- Vũng Tàu, với các tiết mục tiêu biểu, như: đơn ca “Người là niềm tin tất thắng”, “Xuống phố đầu Xuân”, song ca cảnh “Câu chuyện đầu năm - Nấu bánh đêm Xuân”, “An Giang Xuân quê nhà”, ca múa “An Giang chào thập kỷ mới”, “Việt Nam ngàn năm gấm hoa”…