Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5: Điền kinh, bơi xuất trận

    Báo Pháp Luật & Xã Hội
    27 liên quanGốc

    Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5: Hai môn thể thao chủ lực của Olympic là Điền kinh và Bơi lội sẽ khởi tranh tại SEA Games 31 trong ngày hôm nay.

    Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5

    Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5, với rất nhiều môn bước vào tranh tài, hứa hẹn một ngày vàng của đoàn thể thao Việt Nam.

    Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5

    Xem trực tiếp SEA Games 31 ngày 14/5 TẠI ĐÂY

    Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5

    1. Bóng đá U23 nam, Bảng B (tại sân Thiên Trường, Nam Định):

    Singapore - Malaysia (16h00)

    Campuchia - Thái Lan (19h00)

    2. Bóng đá nữ (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh) - Bảng A:

    Campuchia - Việt Nam (19h00)

    3. Bóng đá Futsal nam (tại NTĐ tỉnh Hà Nam): Indonsia - Myanmar (13h00)

    Việt Nam - Malaysia (16h00)

    4. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)

    Vòng 7 cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 10h00 đến 13h00)

    - Vòng 8 cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 150h00 đến 18h00)

    5. Đua thuyền Rowing (tại Trung tâm đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng)

    - Chung kết nhóm B các nội dung: W1X, M2-, LW2X, LM1X, LM2-, M4X, W2X, LW4- (Từ 9h30 đến 15h00)

    - Lễ trao huy chương (15h20 đến 17h00)

    6. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):

    - Chung kết: 200m nam; 200m nữ; 1.500m nam; 1.500m nữ; 5.000m nữ; Tiếp sức 4x400m nam; Tiếp sức 4x400m nữ; Ném búa nam; Ném búa nữ; Nhảy sào nam; Ném lao nam (từ 9h00 đến 19h15)

    - Thi đấu 5 nội dung của 10 môn phối hợp nam (từ 9h00 đến 16h00)

    7. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):

    - Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 200m bướm nữ; 100m ếch nam; 100m tự do nữ; 100m ngửa nam; 200m hỗn hợp nữ; 4x100m tiếp sức tự do nam.

    8. Bóng rồ 3x3 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):

    - Vòng loại đến chung kết nam, nữ (từ 9h00 đến 18h00)

    - Lễ trao huy chương (18h30)

    9. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):

    - Vòng loại đến chung kết Pool 9 nam, Snooker 6-Red nam (từ 10h00 đến 19h00)

    10. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):

    - Vòng loại đồng đội cờ nhanh (từ 9h00)

    Chung kết đồng đội cờ nhanh (từ 15h00)

    11. Xe đạp (tại Hòa Bình):

    Thi đấu xếp hạng nội dung đổ đèo nam, nữ (từ 14h00 đến 15h00)

    12. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):

    - Vòng loại đến chung kết các nội dung: Kiếm 3 cạnh cá nhân nam; Kiếm liễu cá nhân nữ (từ 10h00 đến 17h00).

    - Lễ trao huy chương (17h00)

    13. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc):

    - Vòng 2 cá nhân nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).

    14. Thể dục dụng cụ (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):

    - Đồng đội nam; Toàn năng nữ (từ 10h00 đến 18h00)

    - Lễ trao huy chương (19h00)

    15. Pencak Silat (tại NTĐ Bắc Từ Liêm, Hà Nội)

    - Tứ kết các hạng cân đối kháng (từ 9h00 đến 17h30)

    16. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)

    - Vòng loại các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ (từ 9h00)

    17. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)

    - Vòng loại các nội dung: Đồng đội Regu nam; Đồng đội Regu nữ (từ 9h00 đến 17h00)18. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)

    - Vòng bảng đồng đội nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)

    19. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)

    - Bán kết đồng đội nam, nữ (từ 10h00)

    20. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)

    - Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)

    21. Wushu (tại NTĐ Cầu Giấy Hà Nội)

    - Thi quyền các nội dung: Nam quyền nam, Thái cực kiếm nam; Thương thuật nữ; Thái cực quyền nữ; Đao thuật nữ; Đao thuật nam.

    - Bán kết Tán thủ các hạng cân: 56kg, 60kg, 65kg, 70kg nam; 48kg, 52kg, 56kg, 60kg nữ (từ 15h00)

    22. Thể hình (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)

    - Vòng loại đến chung kết các hạng cân: 70kg, 75kg, 80kg, 85kg nam (từ 14h00 đến 18h00)

    23. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)

    - Chung kết các game: Đấu trường sinh tồn Free Fire; FIFA Online 4 (từ 10h00 đến 20h00)

    24. Jujitsu (tại NTĐ Đan Phượng Hà Nội)

    - Vòng loại đến chung kết các hạng cân: Ne-Waza GI -62kg nam; Ne-Waza GI -48kg nữ; Ne-Waza GI -62kg nữ (từ 9h00 đến 17h30)

    25. Ba môn phối hợp (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)

    - Cá nhân nam và cá nhân nữ (6h00 và 8h00)

    Trên đây là lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5 mời quý bạn đọc đón xem.

    Gia Huy

    Nguồn PL&XH: https://phapluatxahoi.kinhtedothi.vn/lich-thi-dau-sea-games-31-hom-nay-145-dien-kinh-boi-xuat-tran-289696.html